| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
HA-016 Máy kết nối điện Deutsch chống nước của các thiết bị thắt
Mô tả
Chúng tôi đang cung cấp một loạt các đầu nối hạng nặng.
1Thiết lập trước số lượng lớn và mạch phức tạp có thể làm tăng đáng kể hiệu quả của việc lắp đặt thiết bị và giảm các lỗi dây điện.
2Các đầu nối hạng nặng cung cấp các kết nối tích hợp cao, và một loại kết hợp phong phú, tối đa hóa việc sử dụng hiệu quả không gian máy.
3. Các kết nối hạng nặng làm cho nó thuận tiện và an toàn cho các thiết bị được vận chuyển, lắp đặt và bảo trì.
4Mức độ bảo vệ cao được cung cấp bởi các đầu nối công suất nặng (IP65, IP68) cung cấp một lợi thế lớn cho các hệ thống kết nối thiết bị trong môi trường khắc nghiệt.Nó cung cấp bảo vệ hiệu quả trong môi trường khắc nghiệt như bụi, mưa, lạnh, băng, và dầu.
Thông số kỹ thuật - Các phần in
|
Số liên lạc |
16+PE |
|
Hiệu suất điện theo |
Đơn vị EN61984 |
| Lượng điện | 16A |
| Điện áp định số | 250V |
| Điện áp xung định số | 4KV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| hoặc | 16A 4KV 2 |
| Năng lượng theo UL | 600V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 1010Ω |
| Vật liệu | Polycarbonate |
| Độ dễ cháy theo (UL94) | V0 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C±125°C |
| Cuộc sống hoạt động cơ khí - chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Liên lạc: | |
| Vật liệu | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt | Bọc bạc, bọc vàng |
| Kháng tiếp xúc | ≤1mΩ |
| Trạm kết thúc vít | |
| Đường đo dây | 1.0-2,5mm2 |
| AWG | 18-14 |
| Tắt chặt | 0.5Nm |
| Chiếc đầu cuối | |
| Đường đo dây | 0.14-4.0mm2 |
| AWG | 26-12 |
| Điểm cuối của kẹp chuồng | |
| Đường đo dây | 0.14-2.5mm2 |
| AWG | 26-14 |
Thông số kỹ thuật - Lớp vỏ H16A
![]()
![]()
Ứng dụng:
![]()
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
HA-016 Máy kết nối điện Deutsch chống nước của các thiết bị thắt
Mô tả
Chúng tôi đang cung cấp một loạt các đầu nối hạng nặng.
1Thiết lập trước số lượng lớn và mạch phức tạp có thể làm tăng đáng kể hiệu quả của việc lắp đặt thiết bị và giảm các lỗi dây điện.
2Các đầu nối hạng nặng cung cấp các kết nối tích hợp cao, và một loại kết hợp phong phú, tối đa hóa việc sử dụng hiệu quả không gian máy.
3. Các kết nối hạng nặng làm cho nó thuận tiện và an toàn cho các thiết bị được vận chuyển, lắp đặt và bảo trì.
4Mức độ bảo vệ cao được cung cấp bởi các đầu nối công suất nặng (IP65, IP68) cung cấp một lợi thế lớn cho các hệ thống kết nối thiết bị trong môi trường khắc nghiệt.Nó cung cấp bảo vệ hiệu quả trong môi trường khắc nghiệt như bụi, mưa, lạnh, băng, và dầu.
Thông số kỹ thuật - Các phần in
|
Số liên lạc |
16+PE |
|
Hiệu suất điện theo |
Đơn vị EN61984 |
| Lượng điện | 16A |
| Điện áp định số | 250V |
| Điện áp xung định số | 4KV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| hoặc | 16A 4KV 2 |
| Năng lượng theo UL | 600V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 1010Ω |
| Vật liệu | Polycarbonate |
| Độ dễ cháy theo (UL94) | V0 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C±125°C |
| Cuộc sống hoạt động cơ khí - chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Liên lạc: | |
| Vật liệu | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt | Bọc bạc, bọc vàng |
| Kháng tiếp xúc | ≤1mΩ |
| Trạm kết thúc vít | |
| Đường đo dây | 1.0-2,5mm2 |
| AWG | 18-14 |
| Tắt chặt | 0.5Nm |
| Chiếc đầu cuối | |
| Đường đo dây | 0.14-4.0mm2 |
| AWG | 26-12 |
| Điểm cuối của kẹp chuồng | |
| Đường đo dây | 0.14-2.5mm2 |
| AWG | 26-14 |
Thông số kỹ thuật - Lớp vỏ H16A
![]()
![]()
Ứng dụng:
![]()