| MOQ: | 1 |
| giá bán: | negotible |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 40.000 bộ / tháng |
Đầu nối HQ Series 7 Pin Heavy Duty cho Kết nối Đa cực Công nghiệp
Nét đặc trưng
Đầu nối HQ sở hữu ưu điểm lớn là hình dáng nhỏ gọn.HQ-007/0 là một đầu nối nhỏ nhưng mạnh mẽ được đánh giá ở điện áp 10A, 400.Các phụ kiện được thiết kế với kết nối dây uốn và các tiếp điểm được cung cấp riêng biệt. Phạm vi dây tiếp xúc từ 26 đến 14 AWG, với cả hai đều được mạ bạc cứng hoặc vàng cứng. lối vào, lối vào trên cùng, lắp vách ngăn, lắp bề mặt, cáp với cáp, v.v. Vỏ mạnh mẽ cung cấp lớp bảo vệ IP65 chống thấm nước và chặt chất lỏng.Nhà ở bằng vật liệu nhựa cũng có sẵn.Chủ đề PG hoặc Chủ đề hệ mét PG11, PG13, M20 có sẵn.
![]()
Sự chỉ rõ
| ĐẦU VÀO NHỎ GỌN HQ-007/0 | |
|
Số lượng địa chỉ liên hệ |
7 + PE |
|
Hiệu suất điện theo |
EN61984 |
| Định mức hiện tại1 | 10A |
| Điện áp định mức | 400V |
| Điện áp xung định mức | 6KV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định mức theo UL | 600V |
| Vật liệu chống điện | ≥1010Ω |
| Vật chất | Polycarbonate |
| Liên lạc | |
| Vật chất | Hợp kim đồng |
| Bề mặt | Mạ bạc |
| Tiếp xúc kháng | 3mΩ |
| Thiết bị đầu cuối uốn | |
| Thước đo dây | 0,14-2,5mm2 |
| AWG | 26-14 |
![]()
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | negotible |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 40.000 bộ / tháng |
Đầu nối HQ Series 7 Pin Heavy Duty cho Kết nối Đa cực Công nghiệp
Nét đặc trưng
Đầu nối HQ sở hữu ưu điểm lớn là hình dáng nhỏ gọn.HQ-007/0 là một đầu nối nhỏ nhưng mạnh mẽ được đánh giá ở điện áp 10A, 400.Các phụ kiện được thiết kế với kết nối dây uốn và các tiếp điểm được cung cấp riêng biệt. Phạm vi dây tiếp xúc từ 26 đến 14 AWG, với cả hai đều được mạ bạc cứng hoặc vàng cứng. lối vào, lối vào trên cùng, lắp vách ngăn, lắp bề mặt, cáp với cáp, v.v. Vỏ mạnh mẽ cung cấp lớp bảo vệ IP65 chống thấm nước và chặt chất lỏng.Nhà ở bằng vật liệu nhựa cũng có sẵn.Chủ đề PG hoặc Chủ đề hệ mét PG11, PG13, M20 có sẵn.
![]()
Sự chỉ rõ
| ĐẦU VÀO NHỎ GỌN HQ-007/0 | |
|
Số lượng địa chỉ liên hệ |
7 + PE |
|
Hiệu suất điện theo |
EN61984 |
| Định mức hiện tại1 | 10A |
| Điện áp định mức | 400V |
| Điện áp xung định mức | 6KV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định mức theo UL | 600V |
| Vật liệu chống điện | ≥1010Ω |
| Vật chất | Polycarbonate |
| Liên lạc | |
| Vật chất | Hợp kim đồng |
| Bề mặt | Mạ bạc |
| Tiếp xúc kháng | 3mΩ |
| Thiết bị đầu cuối uốn | |
| Thước đo dây | 0,14-2,5mm2 |
| AWG | 26-14 |
![]()