| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, kết thúc vít, nữ, Polycarbonate, RAL 7032 (màu xám sỏi), Lượng điện: 16A, Kích thước: 16 A, Liên lạc: 16, Đường dẫn cắt ngang: 0.75... 2.5mm2, Hợp kim đồng, bọc bạc
Số phần:09 20 016 2812
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | HA |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc vít |
| Giới tính | Fembia |
| Kích thước | 16 A |
| Số lượng liên hệ | 16 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.14... 4 mm2 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 250 V |
| Điện áp xung định số | 4 kV |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Động lực thắt chặt | 0.5 Nm |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt (sự tiếp xúc) | Bọc bạc |
| RoHS | phù hợp với miễn trừ |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 65.5g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
Trận đấu:
Nắp và thùng chứa - Dòng H16A
Hood - Side Entry / Top Entry - Xây dựng cao cho dây lớn hơn có sẵn
Nhà chứa - Bức chắn / Lắp đặt bề mặt / Cáp vào cáp
Ném khóa: 2 lần bằng thép không gỉ hoặc thép kẽm
Vỏ bảo vệ: vỏ nhựa hoặc kim loại tùy chọn
Vòng: PG16, PG21,/ M20, M25
![]()
![]()
| 1Chúng tôi là nhà cung cấp chuyên nghiệp, vì vậy chúng tôi cung cấp MOQ thấp: Nó có thể đáp ứng doanh nghiệp của bạn rất tốt. |
| 2Chúng tôi làm việc với hàng chục nhà máy để đảm bảo giá cả cạnh tranh, chúng tôi cũng sẽ đối xử với bạn như bạn bè của chúng tôi. |
| 3. Kiểm tra: 100% kiểm tra trước khi giao hàng. Gói sẽ làm sau khi thảo luận với bạn. |
| 4Các mẫu miễn phí để kiểm tra, các sản phẩm trực tiếp từ nhà máy của chúng tôi. vì vậy nó tiết kiệm rất nhiều chi phí phụ. |
| 5. OEM và ODM được chấp nhận, Xin gửi cho chúng tôi thiết kế của bạn và thông tin quan trọng khác. OEM luôn luôn được chào đón. |
| 6- Dịch vụ giao hàng nhanh từ cửa đến cửa, đặt hàng theo đường mòn và đơn đặt hàng nhỏ đều được chấp nhận |
| Bất kỳ câu hỏi nào xin vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi, 7 * 24 giờ cho bạn!!! |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, kết thúc vít, nữ, Polycarbonate, RAL 7032 (màu xám sỏi), Lượng điện: 16A, Kích thước: 16 A, Liên lạc: 16, Đường dẫn cắt ngang: 0.75... 2.5mm2, Hợp kim đồng, bọc bạc
Số phần:09 20 016 2812
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | HA |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc vít |
| Giới tính | Fembia |
| Kích thước | 16 A |
| Số lượng liên hệ | 16 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.14... 4 mm2 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 250 V |
| Điện áp xung định số | 4 kV |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Động lực thắt chặt | 0.5 Nm |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt (sự tiếp xúc) | Bọc bạc |
| RoHS | phù hợp với miễn trừ |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 65.5g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
Trận đấu:
Nắp và thùng chứa - Dòng H16A
Hood - Side Entry / Top Entry - Xây dựng cao cho dây lớn hơn có sẵn
Nhà chứa - Bức chắn / Lắp đặt bề mặt / Cáp vào cáp
Ném khóa: 2 lần bằng thép không gỉ hoặc thép kẽm
Vỏ bảo vệ: vỏ nhựa hoặc kim loại tùy chọn
Vòng: PG16, PG21,/ M20, M25
![]()
![]()
| 1Chúng tôi là nhà cung cấp chuyên nghiệp, vì vậy chúng tôi cung cấp MOQ thấp: Nó có thể đáp ứng doanh nghiệp của bạn rất tốt. |
| 2Chúng tôi làm việc với hàng chục nhà máy để đảm bảo giá cả cạnh tranh, chúng tôi cũng sẽ đối xử với bạn như bạn bè của chúng tôi. |
| 3. Kiểm tra: 100% kiểm tra trước khi giao hàng. Gói sẽ làm sau khi thảo luận với bạn. |
| 4Các mẫu miễn phí để kiểm tra, các sản phẩm trực tiếp từ nhà máy của chúng tôi. vì vậy nó tiết kiệm rất nhiều chi phí phụ. |
| 5. OEM và ODM được chấp nhận, Xin gửi cho chúng tôi thiết kế của bạn và thông tin quan trọng khác. OEM luôn luôn được chào đón. |
| 6- Dịch vụ giao hàng nhanh từ cửa đến cửa, đặt hàng theo đường mòn và đơn đặt hàng nhỏ đều được chấp nhận |
| Bất kỳ câu hỏi nào xin vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi, 7 * 24 giờ cho bạn!!! |