| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, Crimp kết thúc, Phụ nữ, Polycarbonate, RAL 7032 (lám sỏi), Đánh giá hiện tại: 16A, Kích thước: 6 B, Liên lạc: 6, Đường dẫn cắt ngang: 0,14... 4mm2
Số phần:09 33 006 2702
Hỗ trợ giải pháp công nghiệp 4.0
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | Anh ấy |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Crimp kết thúc |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 6 B |
| Số lượng liên hệ | 6PIN |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn |
0.14... 4 mm2 Vui lòng đặt riêng ống kính. |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 26... AWG 12 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Điện áp định số theo CSA | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Lớp dễ cháy của vật liệu theo UL 94 | V-0 |
| RoHS | phù hợp |
Hình vẽ thiết kế:
![]()
![]()
Lưu ý:
Vui lòng đặt riêng ống kính.
![]()
![]()
![]()
| 1Chúng tôi là nhà cung cấp chuyên nghiệp, vì vậy chúng tôi cung cấp MOQ thấp: Nó có thể đáp ứng doanh nghiệp của bạn rất tốt. |
| 2Chúng tôi làm việc với hàng chục nhà máy để đảm bảo giá cả cạnh tranh, chúng tôi cũng sẽ đối xử với bạn như bạn bè của chúng tôi. |
| 3. Kiểm tra: 100% kiểm tra trước khi giao hàng. Gói sẽ làm sau khi thảo luận với bạn. |
| 4Các mẫu miễn phí để kiểm tra, các sản phẩm trực tiếp từ nhà máy của chúng tôi. vì vậy nó tiết kiệm rất nhiều chi phí phụ. |
| 5- Dịch vụ giao hàng nhanh từ cửa đến cửa, đặt hàng theo đường mòn và đơn đặt hàng nhỏ đều được chấp nhận |
| Bất kỳ câu hỏi nào xin vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi, 7 * 24 giờ cho bạn!!! |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, Crimp kết thúc, Phụ nữ, Polycarbonate, RAL 7032 (lám sỏi), Đánh giá hiện tại: 16A, Kích thước: 6 B, Liên lạc: 6, Đường dẫn cắt ngang: 0,14... 4mm2
Số phần:09 33 006 2702
Hỗ trợ giải pháp công nghiệp 4.0
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | Anh ấy |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Crimp kết thúc |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 6 B |
| Số lượng liên hệ | 6PIN |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn |
0.14... 4 mm2 Vui lòng đặt riêng ống kính. |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 26... AWG 12 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Điện áp định số theo CSA | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Lớp dễ cháy của vật liệu theo UL 94 | V-0 |
| RoHS | phù hợp |
Hình vẽ thiết kế:
![]()
![]()
Lưu ý:
Vui lòng đặt riêng ống kính.
![]()
![]()
![]()
| 1Chúng tôi là nhà cung cấp chuyên nghiệp, vì vậy chúng tôi cung cấp MOQ thấp: Nó có thể đáp ứng doanh nghiệp của bạn rất tốt. |
| 2Chúng tôi làm việc với hàng chục nhà máy để đảm bảo giá cả cạnh tranh, chúng tôi cũng sẽ đối xử với bạn như bạn bè của chúng tôi. |
| 3. Kiểm tra: 100% kiểm tra trước khi giao hàng. Gói sẽ làm sau khi thảo luận với bạn. |
| 4Các mẫu miễn phí để kiểm tra, các sản phẩm trực tiếp từ nhà máy của chúng tôi. vì vậy nó tiết kiệm rất nhiều chi phí phụ. |
| 5- Dịch vụ giao hàng nhanh từ cửa đến cửa, đặt hàng theo đường mòn và đơn đặt hàng nhỏ đều được chấp nhận |
| Bất kỳ câu hỏi nào xin vui lòng cảm thấy miễn phí để liên hệ với chúng tôi, 7 * 24 giờ cho bạn!!! |