| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, kết thúc vít, nam, Polycarbonate, RAL 7032 (màu xám sỏi), Lượng điện: 16A, Kích thước: 24 B, Giao tiếp: 24, Đường dẫn cắt ngang: 0.75... 2.5mm2, Bạc mạ
Hỗ trợ giải pháp công nghiệp 4.0
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Dòng | Anh ấy |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc vít |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 24 B |
| Số lượng liên hệ | 24 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồngBọc bạc |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.75... 2,5 mm2 |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 18... AWG 14 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Lớp dễ cháy của vật liệu theo UL 94 | V-0 |
| RoHS | phù hợp |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 122.4g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
Giải pháp công nghiệp 4.0
Ứng dụng chạy nóng
Ứng dụng điều khiển nhiệt độ![]()
Triển lãm
![]()
![]()
| 1Chúng tôi là nhà cung cấp chuyên nghiệp, vì vậy chúng tôi cung cấp MOQ thấp: Nó có thể đáp ứng doanh nghiệp của bạn rất tốt. |
| 2Chúng tôi làm việc với hàng chục nhà máy để đảm bảo giá cả cạnh tranh, chúng tôi cũng sẽ đối xử với bạn như bạn bè của chúng tôi. |
| 3. Kiểm tra: 100% kiểm tra trước khi giao hàng. Gói sẽ làm sau khi thảo luận với bạn. |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, kết thúc vít, nam, Polycarbonate, RAL 7032 (màu xám sỏi), Lượng điện: 16A, Kích thước: 24 B, Giao tiếp: 24, Đường dẫn cắt ngang: 0.75... 2.5mm2, Bạc mạ
Hỗ trợ giải pháp công nghiệp 4.0
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Dòng | Anh ấy |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc vít |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 24 B |
| Số lượng liên hệ | 24 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồngBọc bạc |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.75... 2,5 mm2 |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 18... AWG 14 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Lớp dễ cháy của vật liệu theo UL 94 | V-0 |
| RoHS | phù hợp |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 122.4g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
Giải pháp công nghiệp 4.0
Ứng dụng chạy nóng
Ứng dụng điều khiển nhiệt độ![]()
Triển lãm
![]()
![]()
| 1Chúng tôi là nhà cung cấp chuyên nghiệp, vì vậy chúng tôi cung cấp MOQ thấp: Nó có thể đáp ứng doanh nghiệp của bạn rất tốt. |
| 2Chúng tôi làm việc với hàng chục nhà máy để đảm bảo giá cả cạnh tranh, chúng tôi cũng sẽ đối xử với bạn như bạn bè của chúng tôi. |
| 3. Kiểm tra: 100% kiểm tra trước khi giao hàng. Gói sẽ làm sau khi thảo luận với bạn. |