| MOQ: | 5 |
| giá bán: | negotible |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
LOẠI: HMD-012-MC / HMD-012-FC
Phần số:
09140123001 (Nam)
09140123101 (Nữ)
• 12 địa chỉ liên lạc Pcrimp Pin
• Các mô-đun được phân cực
• Sử dụng kho công cụ uốn với kho định vị
• Dụng cụ chiết là kho n
• Chu kỳ giao phối ≥ 500
• Đầu nối nguồn nặng
| Loại phụ kiện | Mô-đun |
| Giới tính | Nam và nữ |
| Đánh giá hiện tại | 10A |
| Đánh giá điện áp | 250 V |
| Số lượng địa chỉ liên hệ | 12 |
| Phạm vi | HM |
| Hàng loạt | ZJHK H-Mô-đun |
| Số hàng | 2 |
| Phương thức chấm dứt | Kết thúc uốn |
| Chi tiết | Vui lòng đặt hàng liên hệ uốn riêng. |
| Mặt cắt dây dẫn | 0,14 ... 2,5 mm² |
| Đánh giá hiện tại | 10 A |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Điện áp xung định mức | 4 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Giới hạn nhiệt độ | -40 ... +125 ° C |
| Chu kỳ giao phối với các thành phần HMC khác | ≥ 10.000 |
| Vật liệu (chèn) | Polycarbonate (PC) |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
![]()
Dòng H-Modular là một hệ thống bao gồm các mô-đun chèn và khung mà các mô-đun chèn phù hợp.Những thứ này có thể được lắp vào vỏ ZJHK tiêu chuẩn.
Hệ thống cho phép nhiều cấu hình chèn khác nhau trong một cụm đầu nối.
Hệ thống ZJHK H-Modular được thiết kế để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của từng khách hàng và mang lại sự linh hoạt khi xem xét các kết nối cho đường dây tín hiệu, nguồn và khí nén khi cần giải pháp với một đầu nối Ngoài chất lượng của đầu nối uốn, sự lựa chọn phù hợp của công cụ lắp ráp là yếu tố cơ bản của một kết nối đáng tin cậy.
HAOKE cung cấp các công cụ uốn phù hợp cho các mức độ tự động hóa khác nhau cho tất cả các đầu nối.
![]()
![]()
![]()
1.
Q: Mẫu miễn phí.
A: chúng tôi cung cấp các sản phẩm nhỏ để kiểm tra chất lượng cho bạn, chỉ cần bạn trả phí chuyển phát nhanh.
2.
Q: Vật liệu của bạn để chèn là gì?
A: Để đảm bảo chất lượng của sản phẩm, chúng tôi sử dụng vật liệu nhập khẩu SABIC 3412 để ép phun.
3.
Q: Bạn có bất kỳ đại lý nào xung quanh word không?
A: Vâng, Chúng tôi rất vinh dự khi được khách hàng Hàn Quốc và Ý (Miền Bắc) ưa chuộng và đã ký hợp đồng đại lý.
4.
Q: Chúng tôi có thể sử dụng HDC của bạn phần Nam phù hợp với phần Harting Nữ không?Hoặc phần Nữ phù hợp với phần Nam.
A: Của lời nguyền, chúng ta có thể kết hợp hoàn hảo việc khai thác.
5.
Q: Tôi đã sử dụng thương hiệu Harting trước đây, tôi có thể cho bạn biết số thứ tự của họ để giúp tôi đối sánh?
A: Tất nhiên là có thể giúp bạn rồi, thực tế để thuận tiện cho việc sử dụng của khách hàng của harting, chúng tôi đã đặt số thứ tự giống như HARTING để khách hàng có thể khớp và thay thế.
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | negotible |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
LOẠI: HMD-012-MC / HMD-012-FC
Phần số:
09140123001 (Nam)
09140123101 (Nữ)
• 12 địa chỉ liên lạc Pcrimp Pin
• Các mô-đun được phân cực
• Sử dụng kho công cụ uốn với kho định vị
• Dụng cụ chiết là kho n
• Chu kỳ giao phối ≥ 500
• Đầu nối nguồn nặng
| Loại phụ kiện | Mô-đun |
| Giới tính | Nam và nữ |
| Đánh giá hiện tại | 10A |
| Đánh giá điện áp | 250 V |
| Số lượng địa chỉ liên hệ | 12 |
| Phạm vi | HM |
| Hàng loạt | ZJHK H-Mô-đun |
| Số hàng | 2 |
| Phương thức chấm dứt | Kết thúc uốn |
| Chi tiết | Vui lòng đặt hàng liên hệ uốn riêng. |
| Mặt cắt dây dẫn | 0,14 ... 2,5 mm² |
| Đánh giá hiện tại | 10 A |
| Điện áp định mức | 250 V |
| Điện áp xung định mức | 4 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Giới hạn nhiệt độ | -40 ... +125 ° C |
| Chu kỳ giao phối với các thành phần HMC khác | ≥ 10.000 |
| Vật liệu (chèn) | Polycarbonate (PC) |
| Nước xuất xứ | Trung Quốc |
![]()
Dòng H-Modular là một hệ thống bao gồm các mô-đun chèn và khung mà các mô-đun chèn phù hợp.Những thứ này có thể được lắp vào vỏ ZJHK tiêu chuẩn.
Hệ thống cho phép nhiều cấu hình chèn khác nhau trong một cụm đầu nối.
Hệ thống ZJHK H-Modular được thiết kế để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của từng khách hàng và mang lại sự linh hoạt khi xem xét các kết nối cho đường dây tín hiệu, nguồn và khí nén khi cần giải pháp với một đầu nối Ngoài chất lượng của đầu nối uốn, sự lựa chọn phù hợp của công cụ lắp ráp là yếu tố cơ bản của một kết nối đáng tin cậy.
HAOKE cung cấp các công cụ uốn phù hợp cho các mức độ tự động hóa khác nhau cho tất cả các đầu nối.
![]()
![]()
![]()
1.
Q: Mẫu miễn phí.
A: chúng tôi cung cấp các sản phẩm nhỏ để kiểm tra chất lượng cho bạn, chỉ cần bạn trả phí chuyển phát nhanh.
2.
Q: Vật liệu của bạn để chèn là gì?
A: Để đảm bảo chất lượng của sản phẩm, chúng tôi sử dụng vật liệu nhập khẩu SABIC 3412 để ép phun.
3.
Q: Bạn có bất kỳ đại lý nào xung quanh word không?
A: Vâng, Chúng tôi rất vinh dự khi được khách hàng Hàn Quốc và Ý (Miền Bắc) ưa chuộng và đã ký hợp đồng đại lý.
4.
Q: Chúng tôi có thể sử dụng HDC của bạn phần Nam phù hợp với phần Harting Nữ không?Hoặc phần Nữ phù hợp với phần Nam.
A: Của lời nguyền, chúng ta có thể kết hợp hoàn hảo việc khai thác.
5.
Q: Tôi đã sử dụng thương hiệu Harting trước đây, tôi có thể cho bạn biết số thứ tự của họ để giúp tôi đối sánh?
A: Tất nhiên là có thể giúp bạn rồi, thực tế để thuận tiện cho việc sử dụng của khách hàng của harting, chúng tôi đã đặt số thứ tự giống như HARTING để khách hàng có thể khớp và thay thế.