| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
09330242616 & 09330162716 là Đầu cắm đầu cuối kẹp lồng hình chữ nhật HE S Nam & Nữ 24 tiếp xúc, kích thước 24B, diện tích tiết diện dây 0,14 đến 2,5mm² với các đầu nối kẹp lồng.Được làm bằng polycarbonate, chèn màu RAL 7032 (xám nhạt).
Công nghiệp
| Gõ phím: | Phụ trang nam & nữ |
| Loại kết nối liên hệ: | Kẹp lồng |
| Vị trí: | 24P |
| Đánh giá - Hiện tại: | 16A |
| Đánh giá - Điện áp: | 500V |
| Kích thước dòng mã gắn: | 24B |
| Phạm vi dây: | 26-14 AWG |
| Số lượng địa chỉ liên hệ: | 24 + trệt |
| Đánh dấu vị trí: | 1-24 |
| Chất liệu, Chèn: | Polycarbonate |
| Phương pháp chấm dứt: | Thiết bị đầu cuối kẹp lồng |
| Nhiệt độ đánh giá: | -40 đến 125 độ C (-40 đến 257 độ F) |
| Đánh giá vật liệu: | UL 94 V-0 |
| Mô hình nhà sản xuất: | ANH TA |
| Chiều dài tước | 7-9mm |
| Bề mặt của địa chỉ liên lạc | Mạ bạc |
Chi tiết phụ trang (nam & nữ)
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
HDC của chúng tôi có thể thay thế Harting, ILME, TE (SIBAS) một cách hoàn hảo, hầu hết khách hàng đã sử dụng các nhãn hiệu đó trước đây, Sau khi kiểm tra, họ chọn chúng tôi, ngoài ra giá của chúng tôi cũng thấp hơn Harting 40-50%.
Có, Hầu hết quá trình sản xuất của chúng tôi là hoàn toàn tự động.
A: HDC đặc biệt cho giải pháp Công nghiệp 4.0 của chúng tôi được tùy chỉnh chất lượng cao.Chúng tôi sử dụng vật liệu nhập khẩu SABIC 3412 cho chèn đầu nối hạng nặng.
4.Q: Tôi đã sử dụng thương hiệu Harting trước đây, tôi có thể cho bạn biết số thứ tự của họ để giúp tôi đối sánh được không?
A: Tất nhiên là có thể giúp được bạn, thực tế để thuận tiện cho việc sử dụng của khách hàng của harting, chúng tôi đã đặt số thứ tự giống như HARTING để khách hàng có thể khớp và thay thế.
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
09330242616 & 09330162716 là Đầu cắm đầu cuối kẹp lồng hình chữ nhật HE S Nam & Nữ 24 tiếp xúc, kích thước 24B, diện tích tiết diện dây 0,14 đến 2,5mm² với các đầu nối kẹp lồng.Được làm bằng polycarbonate, chèn màu RAL 7032 (xám nhạt).
Công nghiệp
| Gõ phím: | Phụ trang nam & nữ |
| Loại kết nối liên hệ: | Kẹp lồng |
| Vị trí: | 24P |
| Đánh giá - Hiện tại: | 16A |
| Đánh giá - Điện áp: | 500V |
| Kích thước dòng mã gắn: | 24B |
| Phạm vi dây: | 26-14 AWG |
| Số lượng địa chỉ liên hệ: | 24 + trệt |
| Đánh dấu vị trí: | 1-24 |
| Chất liệu, Chèn: | Polycarbonate |
| Phương pháp chấm dứt: | Thiết bị đầu cuối kẹp lồng |
| Nhiệt độ đánh giá: | -40 đến 125 độ C (-40 đến 257 độ F) |
| Đánh giá vật liệu: | UL 94 V-0 |
| Mô hình nhà sản xuất: | ANH TA |
| Chiều dài tước | 7-9mm |
| Bề mặt của địa chỉ liên lạc | Mạ bạc |
Chi tiết phụ trang (nam & nữ)
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
HDC của chúng tôi có thể thay thế Harting, ILME, TE (SIBAS) một cách hoàn hảo, hầu hết khách hàng đã sử dụng các nhãn hiệu đó trước đây, Sau khi kiểm tra, họ chọn chúng tôi, ngoài ra giá của chúng tôi cũng thấp hơn Harting 40-50%.
Có, Hầu hết quá trình sản xuất của chúng tôi là hoàn toàn tự động.
A: HDC đặc biệt cho giải pháp Công nghiệp 4.0 của chúng tôi được tùy chỉnh chất lượng cao.Chúng tôi sử dụng vật liệu nhập khẩu SABIC 3412 cho chèn đầu nối hạng nặng.
4.Q: Tôi đã sử dụng thương hiệu Harting trước đây, tôi có thể cho bạn biết số thứ tự của họ để giúp tôi đối sánh được không?
A: Tất nhiên là có thể giúp được bạn, thực tế để thuận tiện cho việc sử dụng của khách hàng của harting, chúng tôi đã đặt số thứ tự giống như HARTING để khách hàng có thể khớp và thay thế.