| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
| Nhà sản xuất | Zhejiang Haoke (TRUNG QUỐC) |
|---|---|
| Loại đầu nối | Đầu nối chịu tải nặng |
| Loại đầu nối | Đực và cái |
| Bộ sản phẩm bao gồm | Phần chèn + ổ cắm |
| Dòng đầu nối | HE |
| Số chân | 10+PE |
| Vỏ | H10B |
| Lắp đặt cơ khí | cho cáp, cho lắp đặt trên bảng điều khiển |
| Phiên bản đầu nối | có đầu nối cáp |
| Lắp đặt điện | đầu nối vít |
| Vật liệu vỏ | kim loại |
| Ren đầu nối cáp | M20,M25,PG16 |
| Ren đầu nối cáp Vỏ cấu trúc cao | M32,PG21,PG29 |
| Dòng định mức | 16A |
| Điện áp định mức | Điện áp định mức |
| Lắp đặt phần chèn | 57x27mm |
| Tiết diện dây | 0.5...2.5mm² |
| Số chứng nhận UL | E511021 |
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
| Nhà sản xuất | Zhejiang Haoke (TRUNG QUỐC) |
|---|---|
| Loại đầu nối | Đầu nối chịu tải nặng |
| Loại đầu nối | Đực và cái |
| Bộ sản phẩm bao gồm | Phần chèn + ổ cắm |
| Dòng đầu nối | HE |
| Số chân | 10+PE |
| Vỏ | H10B |
| Lắp đặt cơ khí | cho cáp, cho lắp đặt trên bảng điều khiển |
| Phiên bản đầu nối | có đầu nối cáp |
| Lắp đặt điện | đầu nối vít |
| Vật liệu vỏ | kim loại |
| Ren đầu nối cáp | M20,M25,PG16 |
| Ren đầu nối cáp Vỏ cấu trúc cao | M32,PG21,PG29 |
| Dòng định mức | 16A |
| Điện áp định mức | Điện áp định mức |
| Lắp đặt phần chèn | 57x27mm |
| Tiết diện dây | 0.5...2.5mm² |
| Số chứng nhận UL | E511021 |