| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Số phần: 09200162612&09200162613
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | HA |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc vít |
| Giới tính | Mbia |
| Kích thước | 32A |
| Số lượng liên hệ | 32 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 1.0... 2,5 mm2 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 250 V |
| Điện áp xung định số | 4 kV |
| Mức độ ô nhiễm |
3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Động lực thắt chặt | 0.5 Nm |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt (sự tiếp xúc) | Bọc bạc |
| RoHS | phù hợp với miễn trừ |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 132g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| eCl@ss | Máy đính kèm cho các đầu nối công nghiệp |
Trận đấu:
Nắp và thùng chứa - Dòng H32A
Hood - Side Entry / Top Entry - Xây dựng cao cho dây lớn hơn có sẵn
Nhà chứa - Bức chắn / Lắp đặt bề mặt / Cáp vào cáp
Ném khóa: 2 lần bằng thép không gỉ hoặc thép kẽm
Vỏ bảo vệ: vỏ nhựa hoặc kim loại tùy chọn
Mối liên quan:M25,M32,PG21,PG29
![]()
Chúng ta có lợi thế gì?:
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Số phần: 09200162612&09200162613
Dữ liệu kỹ thuật
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | HA |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc vít |
| Giới tính | Mbia |
| Kích thước | 32A |
| Số lượng liên hệ | 32 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 1.0... 2,5 mm2 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 250 V |
| Điện áp xung định số | 4 kV |
| Mức độ ô nhiễm |
3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Động lực thắt chặt | 0.5 Nm |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt (sự tiếp xúc) | Bọc bạc |
| RoHS | phù hợp với miễn trừ |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 132g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| eCl@ss | Máy đính kèm cho các đầu nối công nghiệp |
Trận đấu:
Nắp và thùng chứa - Dòng H32A
Hood - Side Entry / Top Entry - Xây dựng cao cho dây lớn hơn có sẵn
Nhà chứa - Bức chắn / Lắp đặt bề mặt / Cáp vào cáp
Ném khóa: 2 lần bằng thép không gỉ hoặc thép kẽm
Vỏ bảo vệ: vỏ nhựa hoặc kim loại tùy chọn
Mối liên quan:M25,M32,PG21,PG29
![]()
Chúng ta có lợi thế gì?: