| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, Cage-clamp kết thúc, nữ, Polycarbonate, RAL 7032 (lám sỏi), Đánh giá hiện tại: 16A, Kích thước: 6 B, Liên lạc: 6, Đường dẫn cắt ngang: 0.14... 2.5mm2, Đồng hợp kim, bọc bạc
Giải pháp công nghiệp ô tô 4.0
ABB ROBOT CÁCH TỐT NHẤT![]()
Số phần:09 33 006 2616
Dữ liệu kỹ thuật
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc kẹp lồng |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 6B |
| Với bảo vệ dây | Vâng. |
| Số lượng liên hệ | 6 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.14... 2,5 mm2 |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 26... AWG 14 |
| Lượng điện | 16A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Điện áp định số theo CSA | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Kháng tiếp xúc | ≤ 1 mΩ |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chiều dài tháo | 7... 9 mm |
| Động lực thắt chặt | 0.5 Nm |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt (sự tiếp xúc) | Bọc bạc |
| RoHS | phù hợp với miễn trừ |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 48g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Châu Âu | 85366990 |
| Số thuế quan hải quan Trung Quốc | 8536901900 |
| eCl@ss | 27440205 Máy đính kèm cho các đầu nối công nghiệp |
Sơ đồ thiết kế ((ZJHK và Harting):
![]()
![]()
![]()
![]()
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
Chèn, Cage-clamp kết thúc, nữ, Polycarbonate, RAL 7032 (lám sỏi), Đánh giá hiện tại: 16A, Kích thước: 6 B, Liên lạc: 6, Đường dẫn cắt ngang: 0.14... 2.5mm2, Đồng hợp kim, bọc bạc
Giải pháp công nghiệp ô tô 4.0
ABB ROBOT CÁCH TỐT NHẤT![]()
Số phần:09 33 006 2616
Dữ liệu kỹ thuật
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Kết thúc kẹp lồng |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 6B |
| Với bảo vệ dây | Vâng. |
| Số lượng liên hệ | 6 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.14... 2,5 mm2 |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 26... AWG 14 |
| Lượng điện | 16A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Điện áp định số theo CSA | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Kháng tiếp xúc | ≤ 1 mΩ |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chiều dài tháo | 7... 9 mm |
| Động lực thắt chặt | 0.5 Nm |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Vật liệu (các liên lạc) | Đồng hợp kim đồng |
| Bề mặt (sự tiếp xúc) | Bọc bạc |
| RoHS | phù hợp với miễn trừ |
| Dữ liệu thương mại | |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 48g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Châu Âu | 85366990 |
| Số thuế quan hải quan Trung Quốc | 8536901900 |
| eCl@ss | 27440205 Máy đính kèm cho các đầu nối công nghiệp |
Sơ đồ thiết kế ((ZJHK và Harting):
![]()
![]()
![]()
![]()