| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
HE 10 Pin Crimp Terminal Heavy Duty Wire Connectors 500V Crimp Plug Socket Similer TE Connector
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | Anh ấy |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Crimp kết thúc |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 10 B |
| Số lượng liên hệ | 10 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Chi tiết | Vui lòng đặt riêng ống kính. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.14... 4 mm2 |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 26... AWG 12 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Điện áp định số theo CSA | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Lớp dễ cháy của vật liệu theo UL 94 | V-0 |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 50g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Số thuế quan hải quan Trung Quốc | 8536901900 |
| eCl@ss | 27440205 Máy đính kèm cho các đầu nối công nghiệp |
![]()
![]()
![]()
Chúng ta có lợi thế gì?:
![]()
| MOQ: | 5 |
| giá bán: | có thể đàm phán |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
| Phương thức thanh toán: | L / C, T / T, Western Union, Paypal |
| năng lực cung cấp: | 100.000 chiếc mỗi tháng |
HE 10 Pin Crimp Terminal Heavy Duty Wire Connectors 500V Crimp Plug Socket Similer TE Connector
| Nhận dạng | |
| Nhóm | Các phần nhập |
| Dòng | Anh ấy |
| Phiên bản | |
| Phương pháp chấm dứt | Crimp kết thúc |
| Giới tính | Đàn bà |
| Kích thước | 10 B |
| Số lượng liên hệ | 10 |
| Giao tiếp PE | Vâng. |
| Chi tiết | Vui lòng đặt riêng ống kính. |
| Đặc điểm kỹ thuật | |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | 0.14... 4 mm2 |
| Màn cắt ngang của dây dẫn | AWG 26... AWG 12 |
| Lượng điện | 16 A |
| Điện áp định số | 500 V |
| Điện áp xung định số | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Điện áp định số acc. đến UL | 600 V |
| Điện áp định số theo CSA | 600 V |
| Kháng cách nhiệt | > 1010Ω |
| Nhiệt độ giới hạn | -40... +125 °C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Tính chất vật liệu | |
| Vật liệu (đăng) | Polycarbonate |
| Màu sắc (đặt) | RAL 7032 (màu xám sỏi) |
| Lớp dễ cháy của vật liệu theo UL 94 | V-0 |
| Kích thước bao bì | 1 |
| Trọng lượng ròng | 50g |
| Đất nước xuất xứ | Trung Quốc |
| Số thuế quan hải quan Trung Quốc | 8536901900 |
| eCl@ss | 27440205 Máy đính kèm cho các đầu nối công nghiệp |
![]()
![]()
![]()
Chúng ta có lợi thế gì?:
![]()