| MOQ: | 1 |
| giá bán: | negotible |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 10 ngày sau khi thanh toán |
| năng lực cung cấp: | No input file specified. |
Giới thiệu nhanh:
Chèn, Đầu cuối vít, Nam / Nữ, Polycarbonate (PC), RAL 7032 (xám đá cuội), Dòng định mức: 80 A, Kích thước: 16 B, Tiếp điểm: 4, + 2 tiếp điểm tín hiệu bổ sung, Mặt cắt dây dẫn: 1.5. . 16 mm², 0,5 ... 2,5 mm² Tín hiệu, Hợp kim đồng, Mạ bạc
| Loại | Chèn |
| Hàng loạt | KẾT HỢP ZJHK-HK |
| Nhận biết | HK 4/2 (Nam / Nữ) |
| Phương thức chấm dứt | Vít kết thúc |
| Giới tính | Nam nữ |
| Kích thước | 16B |
| Số lượng liên hệ | 4 |
| Địa chỉ liên hệ bổ sung | + 2 tiếp điểm tín hiệu bổ sung |
| Liên hệ PE | đúng |
| Mặt cắt dây dẫn (Nguồn) | 1,5 ... 16 mm² |
| Mặt cắt dây dẫn (Tín hiệu) | 0,5 ... 2,5 mm² |
| Dòng định mức (Công suất) | 80Amp |
| Điện áp định mức (Công suất) | 830 V |
| Điện áp xung định mức (Công suất) | 8 kV |
| Dòng định mức (tín hiệu) | 16 A |
| Điện áp định mức (tín hiệu) | 400 V |
| Điện áp xung định mức (tín hiệu) | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Vật liệu chống điện | > 1010 Ω |
| Tiếp xúc kháng | ≤ 0,3 mΩ |
| Điện trở tiếp xúc, vùng tín hiệu | ≤ 1 mΩ |
| Chiều dài tước (Công suất) | 14 mm |
| Chiều dài dải (tín hiệu) | Tín hiệu 7,5 mm |
| Giới hạn nhiệt độ | -40 ... +125 ° C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
![]()
ZJHK-Com® Tín hiệu & Nguồn (Uốn và Vít)
Các hạt dao ZJHK-Com® này có sẵn trong các xếp hạng hiện tại từ 10A đến 100A.Chúng được thiết kế để sử dụng thường với mũ trùm đầu và vỏ bọc;
![]()
Cả phụ nữ và nam giới đều an toàn cho ngón tay và có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng đa dạng.
Sự kết hợp giữa kích thước rất nhỏ gọn và khả năng bảo vệ ngón tay của các tiếp điểm nữ và nam làm cho
chèn mới một giải pháp thay thế khả thi cho các đầu nối IEC EN60309 tròn cho nhiều ứng dụng.
![]()
![]()
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | negotible |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Thùng giấy xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 10 ngày sau khi thanh toán |
| năng lực cung cấp: | No input file specified. |
Giới thiệu nhanh:
Chèn, Đầu cuối vít, Nam / Nữ, Polycarbonate (PC), RAL 7032 (xám đá cuội), Dòng định mức: 80 A, Kích thước: 16 B, Tiếp điểm: 4, + 2 tiếp điểm tín hiệu bổ sung, Mặt cắt dây dẫn: 1.5. . 16 mm², 0,5 ... 2,5 mm² Tín hiệu, Hợp kim đồng, Mạ bạc
| Loại | Chèn |
| Hàng loạt | KẾT HỢP ZJHK-HK |
| Nhận biết | HK 4/2 (Nam / Nữ) |
| Phương thức chấm dứt | Vít kết thúc |
| Giới tính | Nam nữ |
| Kích thước | 16B |
| Số lượng liên hệ | 4 |
| Địa chỉ liên hệ bổ sung | + 2 tiếp điểm tín hiệu bổ sung |
| Liên hệ PE | đúng |
| Mặt cắt dây dẫn (Nguồn) | 1,5 ... 16 mm² |
| Mặt cắt dây dẫn (Tín hiệu) | 0,5 ... 2,5 mm² |
| Dòng định mức (Công suất) | 80Amp |
| Điện áp định mức (Công suất) | 830 V |
| Điện áp xung định mức (Công suất) | 8 kV |
| Dòng định mức (tín hiệu) | 16 A |
| Điện áp định mức (tín hiệu) | 400 V |
| Điện áp xung định mức (tín hiệu) | 6 kV |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Vật liệu chống điện | > 1010 Ω |
| Tiếp xúc kháng | ≤ 0,3 mΩ |
| Điện trở tiếp xúc, vùng tín hiệu | ≤ 1 mΩ |
| Chiều dài tước (Công suất) | 14 mm |
| Chiều dài dải (tín hiệu) | Tín hiệu 7,5 mm |
| Giới hạn nhiệt độ | -40 ... +125 ° C |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
![]()
ZJHK-Com® Tín hiệu & Nguồn (Uốn và Vít)
Các hạt dao ZJHK-Com® này có sẵn trong các xếp hạng hiện tại từ 10A đến 100A.Chúng được thiết kế để sử dụng thường với mũ trùm đầu và vỏ bọc;
![]()
Cả phụ nữ và nam giới đều an toàn cho ngón tay và có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng đa dạng.
Sự kết hợp giữa kích thước rất nhỏ gọn và khả năng bảo vệ ngón tay của các tiếp điểm nữ và nam làm cho
chèn mới một giải pháp thay thế khả thi cho các đầu nối IEC EN60309 tròn cho nhiều ứng dụng.
![]()
![]()